MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | KOMAX |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Thể tích | 450ml |
| Chịu nhiệt | 20 ~ 60°C |
| Chất liệu | Nhựa PETE |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Sản phẩm bao gồm: | Bình nước thể thao KOMAX 450ml 20402 |
| Phù hợp sử dụng | Mọi hoạt động ngoài trời, thể thao, du lịch, dã ngoại |
| SKUs | 3944 |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Trần Minh Anh, WeTrek rất vui khi bạn hài lòng với trải nghiệm bình nước Komax 450ml này ạ. Đúng như bạn chia sẻ, bình có thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi cho các hoạt động thường ngày như đi làm, đi tập gym hay yoga mà không cần mang vác nặng. Về khả năng giữ nhiệt, sản phẩm này ưu tiên sự nhẹ nhàng và tiện dụng nên không được tích hợp tính năng giữ nóng/lạnh, đúng là sẽ hạn chế nếu bạn cần duy trì nhiệt độ đồ uống trong thời gian dài. Tuy nhiên, với các hoạt động như đá banh, trekking nhẹ hoặc picnic ngoài trời nắng, nhiều bạn cũng dùng bình này để mang nước đá hoặc nước điện giải trong ngày mà không quá quan trọng việc giữ lạnh quá lâu. Nếu bạn có nhu cầu một chiếc bình giữ nhiệt tốt hơn, bạn có thể tham khảo thêm các dòng bình giữ nhiệt chuyên dụng của WeTrek nhé. Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek!