MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Màu sắc | Hồng |
| Kích thước sử dụng | 26 x 26 x 26 cm |
| Kích thước gấp gọn | 10 x 10 x 3.5 cm |
| Trọng lượng | 375 g |
| Chất liệu | Khung duralumin Vải polyester |
| Tải trọng | 80 kg |
| Sản phẩm bao gồm | 1x Ghế đẩu Coleman Compact Trekking Stool Magenta 2000021985 - 7594 1x Túi đựng chuyên dụng |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Minh Anh, WeTrek rất vui khi Ghế đẩu Coleman Compact Trekking Stool Magenta 7594 đã giúp bạn có những phút giây nghỉ ngơi tiện lợi trong chuyến trekking Tà Năng Phan Dũng vừa rồi ạ! Sản phẩm được thiết kế tối ưu cho sự nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ (chỉ 375g) để dễ dàng mang theo khi di chuyển nhiều. Đúng như bạn chia sẻ, chiếc ghế này lý tưởng cho việc nghỉ chân nhanh, ngồi uống nước hoặc buộc dây giày dọc đường, chứ không phải để ngồi thư giãn lâu dài vì không có tựa lưng và chiều cao thấp. Đối với các hoạt động như cắm trại qua đêm hoặc cần ngồi lâu hơn, bạn có thể tham khảo các mẫu ghế dã ngoại có tựa lưng của Coleman để có trải nghiệm thoải mái hơn nhé. Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek!