MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
Ghế xếp dã ngoại Naturehike – Nhỏ gọn, tiện dụng, bền bỉ
Ghế xếp gấp gọn Naturehike Folding Camping Chair CNK2450JJ011 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích cắm trại, dã ngoại, câu cá hoặc sử dụng tại sân vườn. Với thiết kế thông minh, chất liệu cao cấp, sản phẩm mang đến sự thoải mái tối ưu, độ bền cao và tính di động tuyệt vời.
.jpg)
Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển:
.jpg)
Chất liệu cao cấp – Độ bền vượt trội:
.jpg)
Chịu lực tốt, sử dụng linh hoạt:
Dễ dàng lắp ráp, sử dụng nhanh chóng:
.jpg)
Xem thêm các sản phẩm Ghế gấp cắm trại tại WeTrek.vn
ĐẶC TÍNH:
| Thương hiệu | Naturehike |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước mở rộng | 66.5 x 55 x 43cm |
| Kích thước gấp gọn | 34 x 13cm |
| Trọng lượng | 1.25kg |
| Tải trọng tối đa | 120 kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm 7075, vải 210T Ripstop & Nylon |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào chị Mai, WeTrek rất vui khi ghế xếp Naturehike mang đến không gian thư giãn lý tưởng cho ban công của chị. Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những không gian nhỏ cần sự linh hoạt. Chào chị Vũ Anh, về việc vệ sinh thì vải 210T Ripstop & Nylon của ghế khá dễ lau chùi bằng khăn ẩm ạ, mình không cần giặt máy đâu. Tuy nhiên, ghế được thiết kế chủ yếu cho các hoạt động ngoài trời, không có lớp đệm dày nên sẽ không êm ái bằng ghế nội thất thông thường, mong chị cân nhắc nếu cần ghế để thư giãn hoàn toàn trong thời gian dài nhé.
Ồ, mình cũng đang tìm một cái ghế nhỏ gọn để ban công mà chưa ưng ý. Thấy chị Mai nói vậy chắc mình cũng thử mua Ghế xếp gấp gọn Naturehike này xem sao. Nó có dễ vệ sinh không chị?