MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
.jpg)
Với kích thước tiêu chuẩn, lều Naturehike CNK2300ZP024 dễ dàng lắp đặt trên nhiều loại địa hình và không gian cắm trại khác nhau. Kích thước lều rất quan trọng vì nó sẽ ảnh hưởng đến sự thoải mái và tiện nghi trong quá trình sử dụng.
Thiết kế 2 lớp của lều giúp bảo vệ người dùng khỏi các yếu tố thời tiết như mưa, gió hay nắng chói chang. Lớp ngoài chống thấm nước tốt, đảm bảo bên trong lều luôn khô ráo và thoải mái.
Lều Naturehike CNK2300ZP024 được làm từ chất liệu chống thấm nước cao cấp, giúp bảo vệ bạn khỏi những cơn mưa bất chợt trong các kỳ nghỉ cắm trại. Đồng thời, lều cũng có khả năng chống gió tốt, giữ cho bạn ấm áp và an toàn trong những đêm lạnh gió.
.jpg)
Giống như một số dòng lều Naturehike khác, lều có 2 lớp có thể tháo rời, giúp tiện lợi trong việc vệ sinh và bảo dưỡng lều sau mỗi chuyến đi.
.jpg)
.jpg)
.jpg)
| Sản phẩm | Lều 2 người Naturehike Ultralight Double Layer CNK2300ZP024 |
| Thương hiệu | Naturehike |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chất liệu đáy | Vải oxford 150D |
| Chất liệu lớp phủ | Polyester 65D 210T tráng bạc. |
| Chất liệu khung lều | Hợp kim nhôm 7001 |
| Kích thước mở rộng | 210*(45+140+45)*115cm |
| Kích thước gấp gọn | 47*15*15cm |
| Chỉ số chống nước | 2000mm |
| Trọng lượng | 2,62 kg |
| Bao gồm | 1 Túi đựng, 1 lớp trong, 1 lớp ngoài,4 xương lều,14 cọc lều, 4 dây lều, 1 dây cố định |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Vũ Thị Thảo, WeTrek rất vui khi chiếc Lều 2 người Naturehike Ultralight Double Layer CNK2300ZP024 (SKU 10464-1) đã mang lại sự tiện lợi và thoải mái cho chuyến cắm trại của bạn ở Ba Vì! Khung hợp kim nhôm 7001 là một ưu điểm lớn giúp lều vừa nhẹ vừa có độ bền tốt, dễ dàng lắp đặt và vệ sinh. Bạn đã có nhận định chính xác về giới hạn của lều: sản phẩm này được thiết kế cho điều kiện thời tiết mát mẻ đến se lạnh, gió nhẹ đến vừa, và không khuyến nghị sử dụng trong điều kiện gió giật mạnh liên tục hoặc bão. Với các hoạt động như cắm trại dã ngoại cuối tuần, trekking nhẹ hoặc đi bộ đường dài, lều này sẽ là lựa chọn tuyệt vời, nhưng không nên dùng cho các khu vực núi cao có gió lớn. Cảm ơn bạn đã tin tưởng WeTrek.vn!