MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN


THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Ryder |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Kích thước thực tế | 190 (+30) x 75cm |
| Kích thước đóng gói | 26x19cm |
| Trọng lượng (grams) | 1,3 kg |
| Nhiệt độ (ºC) | +5ºC đến +15ºC |
| Màu sắc | Da cam |
| Chất liệu | Lớp ngoài làm bằng Polyester 190T rất bền, chống thấm tốt |
| Lớp lõi bằng bông T/C mật độ 250g/m² mềm mại, giữ nhiệt rất tốt | |
| Sản phẩm bao gồm | 1x Túi ngủ Ryder Envelope Sleeping Bag D1002 Orange - 7483 |
| 1x Túi đựng |




0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào anh Khang và bạn Huyền! WeTrek.vn cảm ơn anh Khang đã dành thời gian chia sẻ trải nghiệm thực tế rất chi tiết về sản phẩm Túi ngủ Ryder Envelope Sleeping Bag D1002 Orange - 7483 của mình ạ. WeTrek rất vui vì sản phẩm đã đáp ứng tốt nhu cầu cắm trại của anh ở Mộc Châu. Về câu hỏi của bạn Huyền, túi ngủ D1002 Orange này được thiết kế cho nhiệt độ thoải mái từ 5°C đến 15°C. Với nhiệt độ khoảng 7-8°C ở Tà Xùa thì túi vẫn đảm bảo giữ ấm tốt. Tuy nhiên, để tối ưu sự thoải mái và ấm áp tuyệt đối, đặc biệt khi nằm trực tiếp trên nền đất lạnh, WeTrek khuyến nghị bạn nên kết hợp thêm tấm cách nhiệt (sleeping pad) ở dưới và một bộ đồ giữ nhiệt cá nhân nhé. Việc này sẽ giúp giữ nhiệt hiệu quả hơn rất nhiều. Đúng như anh Khang có đề cập, túi có trọng lượng 1.3kg và kích thước khi cuộn lại có thể chiếm một phần không gian nhất định trong ba lô nếu ưu tiên sự gọn nhẹ tối đa. Đây là một sự đánh đổi để có được sự thoải mái rộng rãi và khả năng giữ ấm tốt trong nhiều điều kiện thời tiết ở Việt Nam. Nếu bạn ưu tiên sự nhỏ gọn tối đa cho những chuyến đi trekking dài ngày hoặc đòi hỏi không gian ba lô tối ưu, bạn có thể tham khảo thêm các dòng túi ngủ siêu nhẹ của Naturehike hoặc các loại túi ngủ lông vũ khác trên WeTrek.vn nhé. Chúc các bạn có những chuyến đi thật vui và an toàn!
Ui mình cũng đang định mua cái túi ngủ du lịch này. Anh Khang thấy ổn không ạ? Em hay đi Tà Xùa mùa này, đêm xuống khoảng 7-8 độ C thì có đủ ấm không nhỉ? Em sợ lạnh.