MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chỉ số nhiệt độ | 10° C |
| Nhiệt độ thoải mái | 10° C |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Chất liệu | Vải Polyester |
| Kích thước sử dụng | 180 x 65 cm |
| Kích thước gấp gọn | Φ17 x 34 cm |
| Trọng lượng | 700 g |
| Sản phẩm bao gồm | 1x Túi ngủ trẻ em Coleman School Kid Blue 2000027268 - 7464
1x Hộp đựng chuyên dụng
|
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Dạ WeTrek.vn cảm ơn chị Minh Anh đã chia sẻ trải nghiệm về sản phẩm túi ngủ trẻ em Coleman School Kid Blue (SKU 7464). Rất vui khi sản phẩm đáp ứng được tiêu chí gọn nhẹ, dễ vệ sinh cho chuyến glamping của gia đình mình. Về kích thước, túi ngủ này được thiết kế dành cho trẻ em có chiều cao trung bình đến khoảng 1m50 để đảm bảo không gian rộng rãi và thoải mái. Với các bé cao hơn, có thể sẽ hơi chật như chị đã nhận xét ạ, vì vậy chị nên kiểm tra kỹ thông số kích thước nếu bé nhà mình phát triển nhanh nhé. Sản phẩm phù hợp cho thời tiết mát mẻ như mùa thu miền Bắc hoặc mùa khô ở miền Nam, không khuyến khích dùng ở các vùng cực lạnh dưới 5°C hoặc có sương muối dày đặc đâu ạ.