MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
.jpg)

THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Ryder |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chất liệu | Nhựa PE + EVA. Dày 0.5mm FDA Approved |
| Kích thước gấp | 29 x10 cm |
| Kích thước mở | 29 x 25 cm |
| Trọng lượng | n/a |
| Thể tích | 15L |
| Sản phẩm bao gồm | Can nước gấp gọn 15L Ryder PE Folding Water Carrier C4006 - 1220 |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
WeTrek.vn cảm ơn chị Thu Thủy đã tin tưởng và dành thời gian chia sẻ trải nghiệm về sản phẩm Can nước gấp gọn 15L Ryder PE Folding Water Carrier C4006 - 1220 ạ. Rất vui khi sản phẩm đã hỗ trợ tốt cho chuyến cắm trại của gia đình mình ở Mộc Châu. Đúng như chị chia sẻ, thiết kế gấp gọn và vòi rót của bình rất tiện lợi cho các chuyến đi nhóm cần lượng nước lớn và dễ dàng cất trữ khi không dùng. Về việc bình sẽ nặng khi đầy nước, đây là đặc điểm chung của các can trữ nước dung tích lớn, phù hợp đặt cố định tại khu cắm trại hoặc di chuyển có sự hỗ trợ. Nếu gia đình mình cần giữ lạnh nước lâu hơn cho các hoạt động như đá banh, trekking nhẹ hoặc picnic ngoài trời nắng, WeTrek.vn gợi ý mình có thể dùng kèm với thùng đá hoặc túi giữ nhiệt chuyên dụng nhé. Sản phẩm này tuy không có khả năng giữ nhiệt nhưng rất an toàn cho sức khỏe với chất liệu chuẩn FDA và bền bỉ trong điều kiện dã ngoại thông thường.