MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa cao cấp, không chất độc hại |
| Kích thước ngoài | 35 x 57 x 21 cm |
| Kích thước trong | 28 x 42 x 15 cm |
| Trọng lượng | 2.58 kg |
| Thể tích | 23.6L |
| Sức chứa | 24 lon |
| Thời gian giữ nhiệt | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phẩm bao gồm | Thùng giữ nhiệt Coleman 24 lon Party Stacker 3000000450 - Đỏ |


0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào chị Ánh, WeTrek rất vui khi thùng đá giữ nhiệt Coleman Party Stacker 24 lon đã giúp buổi họp mặt gia đình của chị thêm phần trọn vẹn và mát mẻ. Thiết kế Party Stacker độc đáo cho phép xếp chồng nhiều thùng lên nhau là một điểm cộng lớn, rất lý tưởng cho các sự kiện ngoài trời, tiệc tùng hoặc họp mặt bạn bè, giúp tối ưu không gian và dễ dàng sắp xếp đồ uống. Đúng như chị nhận xét, sản phẩm này có khả năng giữ nhiệt hiệu quả trong khoảng 24 giờ, rất phù hợp với khí hậu nóng ẩm của Việt Nam cho các chuyến đi trong ngày hoặc cuối tuần. Với các hoạt động kéo dài hơn như tiệc 2 ngày, việc châm thêm đá hoặc sử dụng đá gel/túi nước đá tái sử dụng là giải pháp tuyệt vời để kéo dài thời gian giữ lạnh. Tuy nhiên, nếu nhu cầu của chị là giữ lạnh cực lâu và không muốn châm đá thường xuyên, dòng sản phẩm Coleman Xtreme hoặc Marine sẽ là lựa chọn phù hợp hơn. Cảm ơn chị đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek.vn ạ!