MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chỉ số nhiệt độ | 25 độ C |
| Nhiệt độ thoải mái | 25 độ C |
| Màu sắc | Xanh lam |
| Chất liệu |
- Lớp ngoài: Vải Polyester 170T bền, nhẹ, mềm mại
- Lớp lót: Vải Polyester - Lõi giữa: Sợi Polyester mật độ 150g/m2 giữ nhiệt rất tốt
|
| Kích thước sử dụng | 176 x 70 cm |
| Trọng lượng | 950 g |
| Sản phẩm bao gồm | Túi ngủ Coleman GO! C25 Unhooded Sleeping Bag 24080A - 1897 Túi đựng |


0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
WeTrek.vn rất vui khi chị Thu Thủy đã có trải nghiệm tuyệt vời với Túi ngủ Coleman C25 - 24080A trong chuyến đi Phú Yên vừa rồi ạ. Sản phẩm này được thiết kế với nhiệt độ thoải mái 25 độ C, rất lý tưởng cho khí hậu nóng ẩm ở Việt Nam, đặc biệt là các chuyến đi biển hay cắm trại dã ngoại mùa hè. Cảm ơn chị đã chia sẻ chi tiết về cảm nhận về chiều cao, đây là một thông tin hữu ích giúp các khách hàng khác tham khảo khi lựa chọn. Đối với khách hàng có chiều cao trên 1m75, WeTrek.vn khuyến nghị cân nhắc các dòng túi ngủ có kích thước lớn hơn để đảm bảo sự thoải mái tối đa nhé ạ. Chúc chị có thêm nhiều chuyến đi thú vị cùng WeTrek!