MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chỉ số nhiệt độ | 20 độ C |
| Nhiệt độ thoải mái | 20 độ C |
| Màu sắc | Xanh xám |
| Chất liệu |
- Lớp ngoài: Vải Polyester Ripstop 185T, bền, nhẹ, mềm mại.
- Lớp lót: Vải Polyester
- Lõi giữa: Sợi Polyester mật độ 150g/m2 giữ nhiệt tốt. |
| Kích thước sử dụng | 215 x 70 cm |
| Trọng lượng | 950 g |
| Sản phẩm bao gồm | Túi ngủ Coleman Travelite C20 Hooded Sleeping Bag 20890A - 3640 Túi đựng |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Nguyễn Văn Hải, WeTrek rất vui mừng khi túi ngủ Coleman 20890A - Travelite đã mang lại trải nghiệm tiện lợi và ấm áp cho chuyến đi Đà Lạt của gia đình bạn, đặc biệt là khi dùng làm chăn đắp cho các bé. Thiết kế đa năng của túi ngủ cho phép mở rộng thành chăn là một ưu điểm lớn, rất phù hợp cho các hoạt động cắm trại dã ngoại cuối tuần ở những nơi có thời tiết mát mẻ như Đà Lạt vào mùa khô hoặc mùa mát mẻ. Tuy nhiên, đúng như bạn đã nhận xét, nếu nhiệt độ xuống thấp hơn dự kiến hoặc vào mùa đông lạnh ở Đà Lạt, sản phẩm này có thể chưa đáp ứng đủ nhu cầu giữ ấm tối đa. Trong trường hợp đó, bạn có thể tham khảo thêm các dòng túi ngủ Coleman có chỉ số nhiệt độ thấp hơn (ví dụ: Comfort 10°C hoặc 0°C) để đảm bảo ấm áp hơn cho những chuyến đi trong điều kiện khắc nghiệt hơn. Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek!