MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chỉ số nhiệt độ | 18 độ C |
| Nhiệt độ thoải mái | 18 độ C |
| Màu sắc | Cam xám |
| Chất liệu |
- Lớp ngoài: Vải Polyester Ripstop 185T bền, nhẹ, mềm mại
- Lớp lót: Vải Polyester - Lõi giữa: Sợi Polyester Microfiber mật độ 125g/m2 giữ nhiệt tốt
|
| Kích thước sử dụng | 223 x 78 cm |
| Trọng lượng | 1.05 kg |
| Sản phẩm bao gồm | Túi ngủ Coleman Hemisphere C18 Sleeping Bag 20910A - 3641 Túi đựng |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Hùng, WeTrek rất vui khi Túi ngủ Coleman 20910A - Hemisphere đã trở thành người bạn đồng hành lý tưởng cho những giấc ngủ trưa tại văn phòng của bạn! Thiết kế trọng lượng nhẹ và khả năng cuộn gọn chính là điểm mạnh của sản phẩm, giúp bạn dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi mà không chiếm nhiều diện tích. Bạn nhận xét rất đúng về độ dày của túi ngủ. Với mục tiêu tối ưu cho sự linh hoạt và khả năng giữ ấm ở nhiệt độ ôn hòa (trên 18°C), sản phẩm không được làm quá dày như chăn bông. Điều này giúp túi ngủ khô nhanh hơn và dễ dàng giặt giũ sau khi sử dụng, đồng thời cũng hạn chế khả năng chống nước ở mức độ nhất định (chống mưa nhỏ, cần có lều hoặc mái che khi trời mưa lớn). Đối với các chuyến du lịch đường bộ hoặc nghỉ ngơi tại các điểm dừng chân, việc có một chiếc túi ngủ đa năng Coleman gọn nhẹ như thế này cũng rất tiện lợi. Cảm ơn bạn đã chia sẻ trải nghiệm!