MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chỉ số nhiệt độ | 14 độ C |
| Nhiệt độ thoải mái | 14 độ C |
| Nhiệt độ giới hạn | 10 độ C |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Chất liệu |
- Lớp ngoài: Vải Polyester 210T
- Lớp lót: Vải Polyester 190T 68D Taffeta
- Lõi giữa: Chất liệu cách nhiệt Coletherm® mật độ 100g/m2 giữ nhiệt tốt. |
| Kích thước sử dụng | 220 x 80/55 cm |
| Kích thước đóng gói | 20 x 30 x 8 cm |
| Trọng lượng | 990 g |
| Sản phẩm bao gồm | Túi ngủ Coleman Bikers Sleeping Bag 2000009574 - 4574 Túi đựng |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Hải, WeTrek rất vui khi túi ngủ Coleman Bikers 2000009574 đã hỗ trợ tốt cho chuyến phượt Đà Lạt của bạn. Với nhiệt độ thoải mái 14°C, sản phẩm này thực sự lý tưởng cho những chuyến đi ở vùng cao nguyên hoặc khí hậu mát mẻ như Đà Lạt. Bạn nhận xét rất đúng, nếu di chuyển đến các khu vực lạnh dưới 10°C như Fansipan mùa đông, bạn nên cân nhắc các dòng túi ngủ có chỉ số nhiệt độ thấp hơn để đảm bảo giữ ấm tối ưu. WeTrek khuyên bạn nên kết hợp thêm một tấm cách nhiệt gọn nhẹ bên dưới để tăng hiệu quả giữ ấm và dùng túi khô chống nước cho túi ngủ nếu có khả năng gặp mưa nhé!
Mình cũng đang tính mua cái túi ngủ này đi phượt Măng Đen đây, nghe bạn nói vậy yên tâm hơn rồi. Đúng là túi ngủ gọn nhẹ luôn là ưu tiên số 1 khi đi xe máy.