MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

Xem thêm các sản phẩm Túi giữ lạnh – Túi giữ nhiệt tại WETREK.VN
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Chất liệu | Vải Polyester Mặt trong tráng bạc |
| Kích thước | 35 x 45 x 15 cm |
| Trọng lượng | 0.6 kg |
| Thể tích | n/a |
| Sức chứa | n/a |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phẩm bao gồm | Túi giữ lạnh Shopping Coleman 61370A - 3064 |
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Lê Văn An, WeTrek rất vui khi túi giữ lạnh Shopping Coleman 61370A - 3064 đã trở thành trợ thủ đắc lực cho những chuyến đi mua sắm thực phẩm của bạn! Việc sản phẩm giữ cho thịt cá đông lạnh không bị rã đông và rau củ tươi ngon trong suốt quãng đường về nhà là minh chứng cho hiệu quả giữ nhiệt tốt của nó. Bạn đã rất đúng khi lưu ý về việc dùng đá gel thay vì đá viên trực tiếp để tránh tình trạng rò rỉ nước khi đá tan hoàn toàn, giúp bảo vệ đồ dùng bên trong và giữ vệ sinh hơn. Sản phẩm này được thiết kế với chất liệu vải Polyester bền bỉ và mặt trong tráng bạc giúp cách nhiệt hiệu quả, nhưng khả năng chống rò rỉ khi đá tan hoàn toàn có thể không tuyệt đối nếu không có túi đá riêng biệt. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các hoạt động như đi chợ, dã ngoại hoặc mang đồ ăn trưa, nhưng để bảo quản thực phẩm cực nhạy cảm hoặc trong thời gian dài hơn 1 ngày, WeTrek khuyến nghị bạn tham khảo thêm các dòng thùng đá cứng Coleman chuyên dụng hơn nhé.