MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Đen |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 1.8L |
| Kích thước | 15 x 16 x 27 cm |
| Trọng lượng | 0.432 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 3000001235 - 1.8L - Đen |
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
WeTrek.vn cảm ơn Anh Khoa đã tin tưởng và chia sẻ trải nghiệm chân thực về sản phẩm bình giữ nhiệt Coleman 3000001235 ạ! Rất vui khi sản phẩm đã đồng hành tốt cùng anh trong chuyến trekking Hòn Chữ. Chào bạn Minh Tâm, WeTrek.vn xin phản hồi câu hỏi của bạn nhé. Bình này có miệng rộng nên việc vệ sinh rất dễ dàng. Về khả năng chống đổ mồ hôi, nhờ công nghệ cách nhiệt tốt nên bình hạn chế tối đa việc ngưng tụ hơi nước bên ngoài, bạn yên tâm sử dụng ngay cả khi thời tiết nắng nóng nhé. Dung tích 1.8L của bình là lựa chọn lý tưởng cho các chuyến đi bộ đường dài, dã ngoại cá nhân hoặc nhóm nhỏ trong ngày cần một bình nước giữ lạnh du lịch hiệu quả. Tuy nhiên, sản phẩm được thiết kế chuyên biệt để giữ lạnh, không khuyến khích dùng để giữ nóng bạn nha. Chúc bạn có những chuyến đi thật vui vẻ và mát mẻ!
Chào bạn Anh Khoa, mình cũng đang tính mua cái này cho mấy chuyến dã ngoại cuối tuần. Nghe bạn review vậy thấy yên tâm quá. Mà bạn thấy bình này có dễ vệ sinh không? Với lại khi để nước đá lạnh có bị đổ mồ hôi bên ngoài nhiều không nhỉ?