MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Cam |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 3.8L |
| Kích thước | 20 x 21 x 30 cm |
| Trọng lượng | 0.862 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 3000001615 - 3.8L - Cam |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
WeTrek.vn chân thành cảm ơn đánh giá chi tiết của chị Thu và anh Hùng về Bình giữ nhiệt Coleman 3000001615 - 3.8L - Cam ạ. Sản phẩm này đúng là lựa chọn rất ổn cho các hoạt động ngoài trời cần giữ lạnh đồ uống trong ngày, đặc biệt là vào mùa nắng nóng. Để tối ưu hiệu quả giữ lạnh, anh/chị có thể làm lạnh bình trước hoặc cho thêm đá gel chuyên dụng nhé. Như anh Hùng có chia sẻ, bình tập trung vào khả năng giữ lạnh nên sẽ không tối ưu cho nhu cầu giữ nóng ạ. Với các chuyến trekking đòi hỏi tối ưu trọng lượng hoặc nhu cầu giữ lạnh cho đoàn đông hơn, mình có thể tham khảo thêm các dòng bình nhỏ hơn hoặc thùng đá Coleman dung tích lớn hơn ở WeTrek nha. Chúc anh chị có nhiều chuyến đi thật vui và mát mẻ!
Đúng rồi chị ơi, em cũng mới sắm cái bình đá Coleman này cho mấy chuyến đi câu cá của hội bạn. Trời nắng nóng mà có bình nước mát lạnh cầm theo đúng là giải khát liền luôn. Em thấy nó giữ lạnh tốt phết, chứ mấy bình nhựa rẻ tiền trước đá tan nhanh lắm. À mà bình này chỉ chuyên giữ lạnh thôi chứ không phải giữ nóng được lâu đâu nha, ai cần giữ cà phê nóng thì không hợp.