MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 3.8L |
| Kích thước | 20 x 21 x 30 cm |
| Trọng lượng | 0.862 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 3000001621 - 3.8L - Đen |
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Nguyễn Văn Anh và bạn Trần Thị Bích ạ! WeTrek.vn rất vui khi Bình giữ nhiệt Coleman 3000001621 đã giúp chuyến đi của gia đình bạn Anh thêm trọn vẹn. @Trần Thị Bích: Bình này dung tích 3.8L nên hơi nặng khi đầy nước (khoảng 4.6kg), sẽ phù hợp hơn nếu di chuyển bằng xe hơi đến điểm cắm trại, dã ngoại. Đối với trekking/leo núi trong ngày, nếu bạn không ngại trọng lượng thì vẫn dùng tốt ạ, nhiều khách hàng của WeTrek cũng dùng cho các hoạt động thể thao ngoài trời. Về việc đựng nước ấm, sản phẩm này được thiết kế tối ưu cho giữ lạnh, giữ nhiệt nóng không hiệu quả bằng và không khuyến khích đựng nước quá nóng để tránh ảnh hưởng chất liệu. Nếu có nhu cầu giữ ấm lâu, bạn có thể tham khảo các dòng bình giữ nhiệt inox chuyên dụng hơn trên website WeTrek.vn nhé. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek!
Mình cũng đang phân vân cái bình đựng nước giữ nhiệt 3.8 lít này. Nghe bạn nói thế yên tâm hơn nhiều. Mà bạn ơi, bình này đi trekking nhẹ có tiện không, hay chỉ để trên xe thôi? Mình hay đi mấy cung ngắn trong ngày á. Với lại mình tính đựng nước ấm cho trẻ nhỏ được không nhỉ?