MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Cam |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 19L |
| Kích thước | 33 x 33 x 44 cm |
| Trọng lượng | 3.5 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 3000000733 - 19L - Cam |
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Nguyễn Minh Tú, WeTrek rất vui khi Bình giữ nhiệt Coleman 3000000733 - 19L - Cam đã phục vụ tốt cho chuyến cắm trại của gia đình bạn. Đúng như bạn chia sẻ, với dung tích lớn thì bình này sinh ra là để tối ưu cho các hoạt động dã ngoại bằng ô tô hoặc các buổi tiệc ngoài trời, nơi có thể di chuyển bằng phương tiện dễ dàng. Việc nặng khi đầy nước là đặc điểm chung của các loại thùng giữ lạnh lớn để đảm bảo khả năng cách nhiệt tốt nhất, không thiết kế để xách đi bộ đường dài. Bạn Trần Thị Hoa cũng có gợi ý dùng xe kéo mini rất hay đó ạ. WeTrek luôn mong muốn mang đến những sản phẩm phù hợp nhất với trải nghiệm của khách hàng.
Mình cũng mê cái bình Coleman này vì nó bền mà giữ lạnh tốt thật, nhà mình hay dùng cho mấy buổi tiệc BBQ ngoài trời ở sân vườn. Công nhận là nặng lắm, mình toàn dùng xe kéo mini để di chuyển từ trong nhà ra chứ xách không nổi. Ai mà hay đi trekking thì chắc phải sắm thêm bình nhỏ chia ra mới tiện.