MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 19L |
| Kích thước | 33 x 33 x 44 cm |
| Trọng lượng | 3.5 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 3000001044 - 19L - Đỏ |
0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Cảm ơn bạn Nguyễn Thị Mai đã tin tưởng và chia sẻ trải nghiệm chân thực về sản phẩm bình giữ nhiệt Coleman 19L ạ. WeTrek rất vui khi sản phẩm đã giúp nhóm bạn có những giây phút mát lạnh ở Vũng Tàu. Đúng như bạn nhận xét, bình có dung tích lớn nên khi đổ đầy sẽ khá nặng, phù hợp cho việc để cố định tại điểm cắm trại hoặc dã ngoại có phương tiện di chuyển. Với nhu cầu đi bộ đường dài hay di chuyển nhiều, có thể tham khảo các mẫu bình giữ nhiệt cá nhân dung tích nhỏ hơn nhé ạ. Bình chủ yếu thiết kế để giữ lạnh hiệu quả, không khuyến khích dùng để giữ nóng lâu ạ.
Công nhận cái bình này dùng cho nhóm đông đúng đã luôn ha. Mình cũng đang tính mua mà còn phân vân vụ nặng quá đó, không biết vệ sinh có dễ không bạn ơi?