MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
1. WETREK.VN thực hiện chính sách giao hàng toàn quốc đối với tất cả các mặt hàng.
2. WETREK.VN sẽ miễn phí giao hàng (tối đa 30.000 VNĐ) cho tất cả các hóa đơn mua sắm từ 1.000.000 VNĐ (trừ các mặt hàng thuộc nhóm Đồ Dùng Chung: áo cờ, găng tay gai, ủng nilon,... ; hàng cồng kềnh: thuyền kayak, xe đạp...).
Xem thêm Chính sách Vận chuyển chi tiết.
MIỄN PHÍ 14 NGÀY ĐỔI HÀNG (Vui lòng đọc kỹ)
1. Khách hàng có thể đổi áo trong vòng 14 ngày (kể từ ngày mua hàng) đối với trường hợp nhầm kích cỡ, màu sắc. Mọi trường hợp phải đáp ứng đầy đủ các điều kiện bên dưới.
2. Điều kiện đổi hàng:
Xem thêm Chính sách Đổi - Trả hàng chi tiết.
100% CHỌN LỌC BỞI WETREK.VN
100% các sản phẩm, nhãn hàng bán trên WETREK.VN luôn được lựa chọn và thẩm định cẩn thận; sản phẩm được chính các WeTrekers sử dụng, kiểm chứng và đánh giá qua các hoạt động "outdoor" thường xuyên.
ĐẶC QUYỀN KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT
ƯU ĐÃI DÀNH CHO BẠN

| ThermOZONE™ Tất cả thùng đá Coleman đều chứa lớp bọt xốp ThermOZONE™ thân thiện môi trường với 0% tiền chất làm suy giảm tầng ozone. ThermOZONE™ không chứa các chất gây hại tầng ozone như CFC, HCFC hay HFC. |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Thương hiệu | Coleman |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chất liệu | Lớp cách nhiệt ThermOZONE™ Nhựa bền, an toàn, không xước, không phai màu |
| Thể tích | 7.5L |
| Kích thước | 25 x 26 x 32 cm |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Thời gian giữ lạnh | 1 ngày (ở nhiệt độ 32°C) |
| Sản phảm bao gồm | Bình giữ nhiệt Coleman 5592C703G - 7.5L - Đỏ |





0% off
0% off
0% off
0% off
0% off
70% off
Chào bạn Thu Hương, WeTrek rất vui khi bạn hài lòng với trải nghiệm giữ lạnh của bình giữ nhiệt Coleman 5592C703G - 7.5L - Đỏ ạ. Đúng như bạn chia sẻ, sản phẩm này lý tưởng cho các buổi dã ngoại, cắm trại có phương tiện di chuyển vì hiệu suất giữ lạnh rất ổn định trong điều kiện thời tiết Việt Nam. Về kích thước và trọng lượng, bình được thiết kế tối ưu cho việc đựng đủ nước cho nhóm nhỏ nhưng đúng là sẽ không phù hợp cho hoạt động trekking, hiking đòi hỏi sự gọn nhẹ và di chuyển linh hoạt. Nếu có nhu cầu cho những chuyến đi nhẹ nhàng hơn, bạn có thể tham khảo bình Roadtrip Jug 1.9L bên WeTrek nhé. Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ WeTrek!
Đúng rồi đó bạn ơi, mình cũng xài bình 1970 này đi câu cá cuối tuần, giữ lạnh đồ uống tốt thật. Mà công nhận nó to với nặng, mình toàn để trong cốp xe chứ không dám vác đi bộ xa. Rót nước rất tiện.